ราคา 1950000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 36.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 54166.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 2
โครงการ เว็นโต้ คอนโด (ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11) | Vento Condo

HAC Estate
0895553664
2021-10-01 12:57:46.0
เลขที่ประกาศ: 370494
รายละเอียดเพิ่มเติม
--------------------------------------
รหัสทรัพย์ HAC0110641 (โปรดแจ้งรหัสทรัพย์เพื่อความรวดเร็ว)
--------------------------------------
ขายVento Condoเกษตรนวมินทร์ - 1นอน 1น้ำ 36ตรม ชั้น2 ตึกB - Line: @hac55

- Vento Condo ซอยสุคนธสวัสดิ์ 11
- เตียง6ฟุต
- ขายพร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าตามรูป (แอร์ ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่น เตาไฟฟ้า เครื่องซักผ้า)
- (คอนโด 5 ชั้น เพียง 69 ห้อง ส่วนตัวมากๆ)

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- The Walk เกษตร-นวมินทร์
- รร. สตรีวิทยา 2
- ม.เกษตรศาสตร์

ราคา 1,950,000บาท ค่าโอนคนละครึ่ง

สนใจติดต่อ : 089-555-3664 K.แฮค(รับฝากขาย-ปล่อยเช่า คอนโดและอสังหาริมทรัพย์ บริการจัดหาสินเชื่อ)
Line : @hac55
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
เว็นโต้ คอนโด (ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11) Vento Condo
เว็นโต้ คอนโด (ประเสริฐมนูกิจ 22, สุคนธสวัสดิ์ 11) | Vento Condo

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 39 ประกาศ

ขายVento Condo - 1นอน 1น้ำ 36ตรม ชั้น2 ตึกB - Line: @hac55

เลขที่: 370494
2021-10-01 12:57:46.0
Add to wishlist